•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·• Oº°‘¨คลับของคนรักรีบอร์น¨‘°ºO

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว

Go down 
pudjaee
madeilo
pooeunhae
-Hibari-
ISHIKAWA
yoyopo03
love1886hh
Shy_MaSouL
HimE_of_YaoI
ZenizZ
m_80
prom.mise
By-feurn
hibarikarn
franny
nikozzz
w,s_COV
naruthai123
MiMew
frammy
minipuri
Zeres
'(เฮเกิร์ลเฮ้เกิร์ล
celesta
BongsZii
Yoshida Akira
K-Akarma
Queer
engne
benjy08
kaki
beauty_beast
famtom
bianchi
vane
YoiSung
bluelin
aniya*
davilsatan
MO:D
the.pize
sadiex
TaYuYa
taran
~ZenzeS~
kuropong
Mickyprince
JRose
Silver-kun
Mukuyo
Lucifer_Royal
Seran
beelatte
rokugatsu-giugno
izus
yunyun
kaorumaru
phoenix
sakuraba
zenzen
gintonic
suisui
oUkisamao
SymPhoNy_Death
momenT
Aki-Chan
70 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Aki-Chan

Aki-Chan

มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeTue Dec 14, 2010 5:03 pm

ใครที่อยากมาแนะนำตัวเชิญทางนี้นะคะ

โดยให้กรอกข้อมูลเล็กๆน้อยๆด้วยนะคะ ^ ^

ชื่อ :
ชื่อเล่น :
สายพลัง :
อนิเมที่ชอบ :

หมายเหตุ : ไม่จำเป็นต้องตอบทุกอัน ถ้าไม่อยากตอบจริงๆ หรืออยากจะใส่อย่างอื่นลงไปก็ได้
เราไม่บังคับ แต่อยากให้กระทู้มีระเบียบแบบแผนหน่อย

ขอเริ่มแนะนำตัวก่อนนะคะ

ชื่อ : อาคิ อนาเคีย เอนเทโอเฟเซียร์ (อย่างที่บอกไปว่าไม่เน้นชื่อจริงก็ได้ เราขอใช้ชื่อจริงในเน็ตนะคะ)
ชื่อเล่น : อาคิ (ชื่อเล่นในเน็ต) เอมี่,หนึ่ง(ชื่อเล่นจริง แล้วแต่ใครจะเรียก)
สายพลัง : วาย เฮนไต นอร์มอล
อนิเมที่ชอบ :รีบอร์น , 07Expansion และก็อื่นๆอีกมากมาย
ขึ้นไปข้างบน Go down
momenT

มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeSat Dec 18, 2010 2:55 pm

ชื่อ : momenT จ้า

ชื่อเล่น : ชื่อเล่นจริงคือ ติ๊ดตี่ แต่พิมกันผิดเยอะ เรียกโมเม้นก็ได้ =w=;

สายพลัง : หูแมวสุดยอดดด แต่เพื่อนบอกว่า S ขั้นเทพ = =;;

อนิเมที่ชอบ : สาธยายไม่หมด แน่ -0-

รักทุกคนค่ะ 5555555 ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^ ~
SymPhoNy_Death

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 4:14 pm

ชื่อ: SymPhoNy_Death ครับ

ชื่อเล่น: Dark คุง ละกัน

สายพลัง: UNKNOWN (ชอบจริงๆเลยคำนี้)

อนิเมที่ชอบ: ถ้าไม่ชอบ Reborn คงมาสมัครสมาชิกเว็บนี้หรอกมั้งครับ -*-
oUkisamao

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeSun Jan 02, 2011 8:25 pm

ชื่อ: oUkisamao ค่ะ

ชื่อเล่น: Mai

สายพลัง: วายแบบไม่ปกติ -*-

อนิเมที่ชอบ: บอกไม่หมด แบบว่าเยอะจนจำไม่ได้ -*-

suisui

suisui

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeWed Jan 12, 2011 12:20 am

ชื่อ : suisui ละกันเนอะ

ชื่อเล่น : suisui = ="

เพศ : ตุ๊บ!! หญิงงิ แต่หัวใจเราข้ามผ่านขอบเขตของคำว่าเพศอ่ะ

สายพลัง : Y ระดับอันตราย จนซักสับสนกับความเป็นจริง (ผิดมั๊ยถ้าคิดอยากจับคู่คนที่ชอบเราหรือคนที่เราชอบกับผู้ชายคนอื่น... Wink )

อนิเมที่ชอบ : มันขึ้นๆ ลงๆ แล้วแต่อารมณ์ เดี๋ยวชอบ เดี๋ยวเบื่อ เดี๋ยวเฉยๆ (พอจะเข้าใจมั๊ยอ่ะ?)
gintonic

gintonic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 7:37 pm

ชื่อ : gintonic
ชื่อเล่น : gin >w<
สายพลัง : YYYYYYYYYYYY!!!! ไอ เลิฟฟ 1827 1869 XS D18 บลาๆๆๆ
อนิเมที่ชอบ : Reborn , The Prince of Tennis บลาๆๆเยอะเเยะมากมายพูดไม่หมด

Ps. นี่คือ บอร์ดใหม่ ที่ย้ายมาจากบอร์ดเก่า ชิมิ๊!!! (งงก่าเราไม๊อ่ะ -- --)

ติดตามมาหา สมาคม Y โดยเฉพาะ คิดถึงงง อยากเสฟความโมเอะ อ๊ากกกก
ท่านโอนิ ท่านพิ้งง เจ๊โอ่งง และอีกหลายๆท่าน ที่ข้าน้อยติดตามเป็น FC อยู่ มากันรึยังงง>w<
ถ้ามาเเล้วรายงานตัวด่วนเจ้าค่ะ เเฟนฟิคของท่าน กำลังเข้าขั้นโคม่าาเจ้าค่ะ T^T
zenzen

zenzen

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 5:06 pm

ชื่อ :zenzen
ชื่อเล่น : zen
สายพลัง : โชตะคอนขั้นเทพ แต่ก็ชอบสายyนะเออ
อนิเมที่ชอบ : หลายเรื่องมากมาย
sakuraba

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 9:53 pm

ชื่อ : ขอสงวนนามละกัน
ชื่อเล่น : นิกกี้ ค่ะ
สายพลัง : Y จ้าชอบมากๆ นอมอลด้วย555
อนิเมที่ชอบ : รีบอร์นจ้า

ดีใจที่หาบอร์ดใหม่เจอ ดีใจจริงๆตอนแรกที่เห็นว่าย้ายแทบช็อกเฝ้าเสาะหาจนในที่สุดก็เจอคิดถึงมากๆเลยค่า
Smile
phoenix

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeThu Feb 24, 2011 5:18 pm

ชื่อ : phoenix

ชื่อเล่น : ฟิน ค่ะ ^w^

สายพลัง : จะ Y หรือ Normal ได้ทั้งหมด SM นิดๆ ^.^ ขึ้นอยู่กับว่ากำลังบ้าอะไรอยู่

อนิเมที่ชอบ : หลายเรื่องมากกกกก แน่นอนมี Reborn ด้วย!!

ปล. ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ แหะๆ
kaorumaru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeMon Feb 28, 2011 2:37 pm

ชื่อ : kaoruน้า~
ชื่อเล่น :คาโอรุ เรย์ อะไรก็แล้วแต่เลยจ้า
สายพลัง :ได้ทุกสายยกเว้น Kมากๆ
อนิเมที่ชอบ : หลายเรื่องงิ KHR Keroro ฯลฯ

ยินดีที่ได้รู้จักนะทุกคน ตามมาจากบอร์ดเก่างิ*-*/
yunyun

yunyun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeSun Mar 06, 2011 7:06 am

ชื่อ : yunyun

ชื่อเล่น : ฉัตร

สายพลัง : หลากหลายมาก

อนิเมที่ชอบ : รีบอร์นนี่ล่ะครับ นอกจากนั้นก็ ดีเกย์แมน ฮันเตอร์ บลีซ บาคุแมน อีกเยอะครับ

ก็สมาชิกใหม่มารายงานตัวครับ
ยังไงก็ฝากตัวด้วยครับ
ยินดีที่ได้รู้จัก แล้วก็เป็นเพื่อนร่วมบอร์ดกับทุกคนครับ

izus

izus

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 10:02 pm

ชื่อ : Izus Zear

ชื่อเล่น : ไอซัส เรียก ไอเฉยๆก็ได้

สายพลัง : ได้ทุกสาย(ฮา) เป็นคนที่ไม่ค่อยจะยึดติดกับอะไรมั้ง ก็อยู่มานานแล้ว แต่ถ้าชอบมากหน่อยก็สาย bara จ้ะ

อนิเมที่ชอบ : ก็หลายเรื่องอีกนั่นแหละ ส่วนมากจะเป็นเรื่องที่ไม่ค่อยดัง พอดังแล้วก็จะชอบน้อยลงล่ะ(ประหลาดคน)
ถ้าถามว่าเรื่องอะไรก็รีบอร์น(มั้งนะ) ตอนนี้กำลังติดโมโนโครม แฟคเตอร์ล่ะ! *w*

ยังไงก็ขอฝากตัวกับบอร์ดใหม่ด้วยละกันเน้อ (ยังไม่ชิน)

อยากเจอคนเก่าๆและต้อนรับคนใหม่ๆเสมอเน้อ ^O^
http://--izus--.exteen.com

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeMon Mar 14, 2011 7:49 pm

ชื่อ : โรคุกัตสึจ้า Rokugatsu = เดือนมิถุนายน
ชื่อเล่น : โรคุซัง หรือ โรคุก็ได้ หรือถ้าอยากเรียกแบบไทยๆก็ หก 6
สายพลัง : ได้หมดค่ะ รวมๆคือ สาย Yaoi รองๆคือ SM (??)
อนิเมที่ชอบ : รีบอร์น ดูร่าฯ โดราเอม่อน(?) คุโรมาตี้(มีใครรู้จักบ้าง?)

(ส่วนนี้วายนะเจ้าคะ)
รัก D18... ที่สุดในโลก รองลงมาคือ 10069 8059 6918

ไม่สนับสนุน 8018 และสมการที่มี 18 เป็นเมะ

และ... คู่สุดเลิฟที่กล่าวมา (ยกเว้นอันสุดท้าย) เก๊าไม่ยอมให้ใครมาแยกออกจากกันโดยเด็ดขาด!! //หวง
http://roku-san.exteen.com
beelatte

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeTue Mar 15, 2011 1:33 am

ชื่อ : Beelatte (Bee - Lat - te)
ชื่อเล่น : เรียกบีก็ได้ฮะ =w=
สายพลัง : รสนิยมหลัก ๆ ก็ BL กับ Loli/Shota นา~
อนิเมที่ชอบ : ชอบเมะแนวบิโชโจ... ที่ติดระยะยาวก็ Reborn/Durarara!! แต่ปัจจุบันกำลังพีคสาวน้อยมืดมนเวทมนตร์!!

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนฮะ พอดีตามมาจากบอร์ดเก่า ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ~ *โค้ง*
Seran

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 9:35 am

ชื่อ : Seran

ชื่อเล่น : เรียกเซรันได้เลยค่ะ

สายพลัง : ไม่มีค่ะ (ไม่ค่อยสนเท่าไหร่ เพราะอ่านได้หมด)

อนิเมที่ชอบ : ดีเกรย์แมน รีบอร์น

ปล. เคยเป็นสมาชิกบอร์ดดำมาก่อน ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 4:38 pm

ชื่อ :Lucifer_Royal

ชื่อเล่น :เรียกเฟอร์ละกันค่ะ/ขอจงลืมอดีตT^T(เมื่อก่อนเฟอร์เคยชื่อมุมินะคะ)

สายพลัง :โชตะ Yนะเออ

อนิเมที่ชอบ :รีบอร์นนนน

เคยเป็นสมาชิกบอร์ดนี้มาก่อน...แต่มี'คนบางคน'มาทำให้เสียใจ ไม่ทันบอกลาบอร์ดนี้ก็หายไปแล้ว

ได้กลับมาอีกครั้ง...ดีใจมากค่ะ!คุณพ่อจะไม่มีวันได้ทำลายเฟอร์อีก
Mukuyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 6:29 pm

ชื่อ : mukuyo
ชื่อเล่น : yoye
สายพลัง : วาย วาย วาย
อนิเมที่ชอบ : อ่า มันเยอะเกินไป อธิบายไม่ถูกง่า ..
Silver-kun

Silver-kun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 8:00 pm

ชื่อ : ซิลเวอร์
ชื่อเล่น : ซิล
สายพลัง : Yaoi / Normal
อนิเมที่ชอบ : เยอะครับ แต่หลักๆก็รีบอร์นแหละเน้อ~

เคยสิงบอร์ดเก่ามาก่อนครับ แต่ไม่รู้จะมีใครจำได้รึเปล่า ฮ่าๆ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ!!

Ps. 6918 สุดยอดดด!!!!! //โดนถีบออกนอกกระทู้
JRose

JRose

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeFri Mar 18, 2011 11:05 pm

ชื่อ : JRose
ชื่อเล่น : โรสหรือตามด้านบนก็ได้จ้า
สายพลัง : Yaoi/Yuri/Lolicon
อนิเมที่ชอบ : เยแะแยะมากมาย >..<

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ ^^
Mickyprince

Mickyprince

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeSat Mar 19, 2011 3:39 pm

ชื่อ : สุชัญญา พิมพ์เสริฐ
ชื่อเล่น : อีฟค่ะ ^^~
สายพลัง : วาย วาย ~ วายโชตะก็อ่าน แต่กลัว K
อนิเมที่ชอบ : Sengoku Basara,Reborn,Naruto,HunterXHunter,Shamanking(เก่านิดนึง = =) และอีกมากมาย~

สวัสดีทุกคนนะคร้า ^^~ ตอนแรกกลับไปบอร์ทเก่าแล้วช็อค!! นึกว่าจะหาไม่เจอซะแล้ว TT^TT
ดีใจมากๆที่เจอบอร์ทนี้!! อยากอ่านฟิก >.< (ของตัวเองก็ไม่ยอมต่อ ="=)
kuropong

kuropong

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeWed Mar 23, 2011 7:00 pm

ชื่อ : kuropong
ชื่อเล่น : มิว,คุโร,นังคุโร
สายพลัง :สายล้ำนำหน้า SหนักๆแถมMนิดๆ
อนิเมที่ชอบ :มามายก่่ายกอง นอนเป็นภูเขา มีมากกว่าหนังสือเรียน = ="

โฮกฮาก มาเปิดแล้วสินะ สินะ TT"

ดีใจมากมาย //โดดกอดแอดมิน

นังคุโร คืนชีพเจ้าค่าา!!!
~ZenzeS~

~ZenzeS~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeThu Mar 24, 2011 5:48 pm

ชื่อ :~ZenzeS~
ชื่อเล่น : Zes ฮะ
สายพลัง : โลลิคอนขั้นเทพเจ้า
อนิเมที่ชอบ : หลายเรื่องมาฮะนับแทบไม่ถ้วน
PS.ผมจะเมะฮะ :king:

taran

taran

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeSat Mar 26, 2011 12:24 am

ชื่อ : Taran

สายพลัง : วาย, ชอบหนุ่มแว่น

อนิเมที่ชอบ : อืม เลือกไม่ถูก

ป.ล.เขาเป็น 8059 (ส่วนใหญ่) จ๊ะ แค่อยากจะบอกว่า รักยามะที่สุด กิ้ววววววววววววววว
TaYuYa

TaYuYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeSun Mar 27, 2011 9:02 pm

ชื่อ : TaYuYa จ้า

สายพลัง : Y,S,โชตะ,ฯลฯ

อนิเมที่ชอบ : เยอะแยะมากมายให้นั่งไล่สามวันคงไม่จบ ยกตัวอย่างก็เอารีบอร์นแล้วกันเน้

ปล. ตามมาจากบอร์ดเก่างับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนจ้า
sadiex

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว   มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว Icon_minitimeTue Mar 29, 2011 2:44 am

ชื่อ : sadiex /tung

สายพลัง : YAOI MEGANE

อนิเมที่ชอบ : ตอนนี้กำลังติดใจสาวน้อยจอมเวทย์ ฮ่าาา

มาแนะนำตัวกันเถอะ!!+ข้อมูลเล็กๆน้อยๆที่ควรแนะนำตัว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next