•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·• Oº°‘¨คลับของคนรักรีบอร์น¨‘°ºO

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
IndigoMist

IndigoMist

ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ   ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 12:32 am

ขอโทษนะคะ

เราไม่ได้คิดจะหาเรื่องหรือก่อกวน เพียงแค่แอบดูบอร์ดนี้มาพักหนึ่งแล้ว เห็นประวัติล๊อคอินของแอดมินครั้งล่าสุดอยู่ที่ปี 2009 ไม่รู้ว่าเข้ามาแบบไม่ล๊อคอินหรือว่าบอร์ดนี้ร้างมานานแล้ว ถ้าแอดมินท่านใดเข้ามาเห็นตรงนี้ก็รบกวนช่วยแสดงตัวชี้แจงด้วยค่ะ

คืออยากรู้แค่ว่าตอนนี้มีคนดูแลบอร์ดอยู่หรือเปล่าคะ หรือว่าเป็นเพียงบอร์ดแรกเริ่มที่ไม่ได้ใช้แล้ว แล้วบังเอิญพวกเราผ่านมาเจอ

ขอบคุณค่ะ

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://indigomist.exteen.com/
izus

izus

ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ   ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ Icon_minitimeTue Mar 22, 2011 2:57 am

นั่นสิคะ
http://--izus--.exteen.com
benjy08

benjy08

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ   ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ Icon_minitimeSun May 01, 2011 11:26 am

เอ่อ...
สงสัยมาก
ตกลงใช่บอร์ดเก่าที่ล่มไปเพราะโฆษณาที่พวกเราตามหารึเปล่าคะT^T

ขอถามเรื่องที่คาใจค่ะ รบกวนแอดมินแวะเข้ามาหน่อยนะคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1