•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·• Oº°‘¨คลับของคนรักรีบอร์น¨‘°ºO

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?

Go down 
izus
sey
pucca_p44
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
pucca_p44

รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?   รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Icon_minitimeSat Mar 19, 2011 1:12 am

สวัสดีค่ะ เราโอ่งดินค่ะ ตามมาจากบอร์ดเก่าค่ะ แอบดีใจนิด ๆ ที่บอร์ดรีบอร์นกลับมาแล้ว

แต่ว่า...อยากรบกวนเรื่องสีตัวอักษรน่ะค่ะ อยากให้เปลี่ยนได้ไหมคะ คือสีดำ-สีแดง-สีฟ้า มันฉูดฉาด ตัดกันเกินไปจนแสบตาและปวดตามาก ๆ อ่ะค่ะ

อย่างตัวอักษรที่กำลังเขียนในกล่องข้อความก็เช่นกัน ตอนที่กำลังพิมพ์อยู่นี้ พื้นสีส้ม ตัวอักษรสีฟ้าสด...แสบตามาก ๆ ค่ะ (ขณะพิมพ์นี่ต้องไม่มองหน้าจอ)

เลยอยากขอความกรุณาตรงจุดนี้ค่ะ ทำเป็นแบบเดิมได้ไหมคะ พื้นดำ-ตัวอักษรสีขาว อยากให้เห็นใจคนแก่บ้างค่ะ หูตามันเริ่มฝ้าฟางลงทุกทีแล้ว

บอกตรง ๆ ว่าอยากเข้ามาศึกษาดูบอร์ดใหม่แต่ทำไม่รอดค่ะ ไม่ถึงห้านาที..ปวดตา...เลิก

ส่วนตัวคิดว่าเหล่า admin น่าจะมาจากบอร์ดเดิม เพราะโครงสร้าง ลักษณะบอร์ด แม้กระทั่งคำว่า Yaoi Land ยังคงเขียนผิดเหมือนเดิม เป็น Yai Land เลยคิดว่าน่าจะเป็นกลุ่มเดียวกันค่ะ

อยากให้ช่วยพิจารณาเรื่องนี้ด้วยค่ะ แต่ถ้าหากเป็นการรบกวนเกินไปก็ต้องขออภัยด้วยนะคะ แล้วก็ขอโทษกับการเสื่อมโทรมตามอายุขัยของอิป้าแก่ ๆ คนนี้ด้วย T___T

แต่ถ้ามันเปลี่ยนไม่ได้...เราคงต้องยอมแพ้ค่ะ สู้ไม่ไหวจริง ๆ (ตอนพิมพ์อยู่นี่ก็ปวดตามากกกกกกกกกก)

ขอบคุณมากค่ะ

..โอ่งดิน
ขึ้นไปข้างบน Go down
sey

รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?   รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Icon_minitimeSat Mar 19, 2011 1:16 am

กระทืบปุ่มไลค์ OTL

อยากได้สีแบบบอร์ดเก่ามากๆเลยครับผม OTL
izus

izus

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?   รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 1:34 pm

เห็นด้วยนะคะ

ชอบรูปแบบของบอร์ดเก่ามากเลยค่ะ

ถ้าเปลี่ยนกลับไปเป็นเหมือนเดิมได้เกือบทั้งหมดก็คงจะดี

(แต่ก็รู้ว่ายากแหละ)

ยังไงก็รบกวน admin ลองนำไปพิจารณาดูหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
http://--izus--.exteen.com
IndigoMist

IndigoMist

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?   รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 12:25 am

เข้ามาช่วยออกเสียงด้วยคนค่ะ เก็บกดมานาน

ทั้งสีตัวอักษรทั้งสีพื้นหลังด้วย เพราะเป็นสีดำที่เข้มเกินไปมันถึงทำให้ปวดตาน่ะค่ะ บอร์ดเก่าจะไม่ใช้เฉดสีแรงอย่างนี้ ถ้าแอดมินมาเห็นก็รบกวนช่วยดูเรื่องนี้ให้ทีค่ะ อาจจะไม่เหมือนเดิมไปหมด แต่ก็ช่วยแก้ปัญหาตอนนี้ทีนะคะ

http://indigomist.exteen.com/
TaYuYa

TaYuYa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?   รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Icon_minitimeSun Mar 27, 2011 9:31 pm

เห็นด้วยเหมือนกันค่ะ

คือตอนเราพิมพ์หรืออ่านก็รู้สึกปวดตาเหมือนกันค่ะ

ตอนแรกๆก็ยังไม่เท่าไรพออ่านๆไปสักพักปวดตามากเลยค่ะ
MO:D

MO:D

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?   รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Icon_minitimeThu Mar 31, 2011 9:07 pm

เห็นด้วยค่ะ อยากได้ความไฮโซของบอร์ดมืดของเราให้คัมแบ๊คกลับมาเหมือนเดิม

pale
kaorumaru

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?   รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ? Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 8:41 pm

เห็นด้วยกับการเปลี่ยนสีตัวอักษรค่ะ มันอ่านแล้วแสบตาสุดๆเลยค่ะ

รบกวนช่วยเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ไหมคะ?
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1