•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·•
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

•·.·´¯`·.·•Reborn Fan Club•·.·´¯`·.·• Oº°‘¨คลับของคนรักรีบอร์น¨‘°ºO

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??

Go down 
kaorumaru
Tieria_Erde
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Tieria_Erde

ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??   ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Icon_minitimeSat Dec 04, 2010 7:12 pm

อยากถามอ่ะค่ะ
เพราะว่าเข้าเวปแฟนคลับรีบอร์นอันเก่าไม่ได้แล้ว
เลยอยากรู้ว่า นี้คือเวปที่ตั้งขึ้นใหม่รึเปล่าค่ะ ??
เพราะเห็นว่า มีปัญหาเรื่องโฆษณากัน
ถ้าใช่่จริง อยากขอให้ทาง Admin ส่งอีเมลแจ้งผู้ที่ใช้กันด้วยอ่ะค่ะ
เพราะจะได้รู้เรื่องแล้วก็เข้ามาใช้งานกัน

ขอบคุณค่ะ cherry
ขึ้นไปข้างบน Go down
kaorumaru

ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??   ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Icon_minitimeSat Mar 19, 2011 10:47 am

เห็นด้วยค่ะ ตามมาเจอบอร์ดนี้เพราะเด็กดี=w="

แอบอยากได้ของจากบอร์ดเก่าเหมือนกัน แหะๆ= ="
izus

izus

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??   ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 1:18 pm

เห็นด้วยค่ะ

ถ้าทางโน้นยังมีข้อมูลอยู่ก็อยากจะรบกวน Admin ตามสมาชิกเก่าๆให้หน่อยนะคะ

(ที่ข้าเจ้าเจอบอร์ดนี้ได้เพราะท่านเซ็นมาบอกอีกทีี)

เพราะถ้า admin ตามสมาชิกให้บอร์ดนี้ก็อาจจะครึกครื้นขึ้นมาเหมือนบอร์ดเก่าก็ได้นะคะ

ตอนนี้คนเล่นบอร์ดนี้น้อยมากเลยอ่ะค่ะ

จำนวนสมาชิกค่อยๆเพิ่มก็จริงแต่คนเล่นแบบจริงๆจังๆเหมือนเมื่อก่อนก็ไม่ค่อยมีด้วย

ยังไง admin ช่วยนำไปพิจารณาสักหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆไว้ล่วงหน้าก็แล้วกันค่ะ จำได้ไม่ได้ค่อยว่ากัน ^^
http://--izus--.exteen.com
benjy08

benjy08

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??   ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Icon_minitimeSun May 01, 2011 11:24 am

ตกลงใช่อันเดิมจิงๆใช่มั้ยจ้ะ
เบนจี้คิดถึงทุกคน
คิดถึงฟิค
คิดถึงโด
โฮฮฮT^T
By-feurn

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??   ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Icon_minitimeWed Jun 22, 2011 4:54 pm

ตกลงใช่บอร์ดรีบอร์น บอร์ดดำที่เค้าคิดถึงป่าวหว่า ?
madeilo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??   ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ?? Icon_minitimeWed Dec 21, 2011 2:40 am

...ขอเข้ามาถามอีกคนได้มั้ยคะ (หลังเขา เพิ่งเจอทางอากู๋ กร๊าซซซ)

ขอถามค่ะ นี่คือเวปfc อันใหม่ใช่่มั้ยค่ะ ??
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1